GIAO LƯU CÁC CLB DÂN VŨ VÀ SHUFFLE DANCE
Vừa qua, tại Bãi tắm Hòn Gai (phường Hồng Hà), Câu lạc bộ Shuffle dance Hồng Hà đã tổ chức chương trình giao lưu các CLB Dân vũ & Shuffle dance, với chủ đề “VIỆT NAM ĐẤT NƯỚC TÔI YÊU", với sự tham gia của 9 CLB (Dân vũ: Bình Minh, Sắc Màu, Hoa tháng 10; Shuffle dance: Hồng Hà, 19/5, Cao Xanh, Hồng Hà A, Sóng Thần, Sức sống mới Hạ Long).
Chương trình gồm 18 tiết mục dân vũ được tập luyện và đầu tư công phu, 02 tiết mục đồng diễn tập thể, xếp hình chữ Việt Nam, thu hút gần 300 thành viên các CLB và khán giả đến xem, cổ vũ.
Đây là hoạt động thiết thực của các CLB dân vũ, shuffle dance phường Hồng Hà hướng tới kỷ niệm 49 năm Ngày giải phóng miền Nam, thống nhất Đất nước (30/4/1975 - 30/4/2024); kỷ niệm 70 năm Chiến thắng Điện Biên Phủ (07/5/1954 - 07/5/2024).
Minh Nguyệt
Tin tức khác
- GẶP MẶT KỶ NIỆM 74 NĂM NGÀY TRUYỀN THỐNG LỰC LƯỢNG THANH NIÊN XUNG PHONG VIỆT NAM (15/7/1950 - 15/7/2024)
- NIỀM VUI TỪ NGÔI TRƯỜNG CÓ 7 THỦ KHOA TRƯỜNG CHUYÊN
- Hạ Long (Quảng Ninh): Đảng viên gương mẫu xây dựng văn minh đô thị
- CÔNG AN PHƯỜNG HỒNG HÀ: ĐẨY MẠNH CÔNG TÁC TUYÊN TRUYỀN PHÁP LUẬT, PHÒNG CHỐNG ĐUỐI NƯỚC CHO THANH THIẾU NIÊN TRONG DỊP HÈ
- Khu phố 5 phường Hồng Hà tổ chức gặp mặt đảng viên 213 và khai mạc hoạt động hè 2024